Fiber pigtail SC Multimode OM4 COMMSCOPE FBXSCUC11-MXF003 – 1 mét (P/N: FBXSCUC11-MXF003)

160.000

Chọn số lượng:

Sản phẩm được miễn phí giao hàng

Chính sách bán hàng

Cam kết hàng chính hãng 100%

Miễn phí giao hàng từ 800K

Đổi trả miễn phí trong 10 ngày

Dịch vụ khác

Sửa chữa đồng giá 150.000đ

Bảo hành tại nhà.

Part Number: FBXSCUC11-MXF00

Fiber pigtail SC Multimode OM4 COMMSCOPE FBXSCUC11-MXF003 (0.9 mét) - SIEU  THI VIEN THONG

– Product Type: Fiber pigtail, unjacketed

– Color boot A: Aqua

– Color connector A: Black

– Interface Connector A : SC/UPC

– Jacket Color: Aqua

– Total Fibers: 1

– Fiber Mode: Multimode

– Fiber Type: OM4, LazrSPEED®

– Operating Temperature: -10°C to +60°C (+14 °F to +140 °F)

– Environmental Space: Low Smoke Zero Halogen (LSZH)

– Length: 1m (3ft)

Công ty Bvtech VN
Địa chỉ: 888A Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành Phố Hồ Chí Minh
Số điện thoại: 0916111568 (zalo)
Email: sale.bvtechvn@gmail.com

Câu hỏi thường gặp

Hiện tại bvtechvn hợp tác với 5 công ty tài chính là HOME CREDIT (PPF), FE CREDIT (VPBank), Mirae Asset, HD Saison và ACS để cung cấp dịch vụ trả góp.

Quý khách hàng có thể tham khảo thông tin chi tiết tại đây.

Đối với các sản phẩm ĐTDĐ, MTB, MTXT, SMARTWATCH (Áp dụng bao gồm các sản phẩm Apple), sản phẩm cùng model, cùng màu, cùng dung lượng. Trong tình huống sản phẩm đổi hết hàng, khách hàng có thể đổi sang một sản phẩm khác tương đương hoặc cao hơn về giá trị so với sản phẩm lỗi. Trường hợp khách hàng muốn trả sản phẩm: Bvtechvn sẽ kiểm tra tình trạng máy và thông báo đến Khách hàng về giá trị thu lại sản phẩm ngay tại cửa hàng.
Để biết thêm thông tin chi tiết, quý khách hàng truy cập đường dẫn bên dưới để nắm được phí đổi trả chi tiết nhất

Để đảm bảo quyền lợi của quý khách hàng khi mua sản phẩm tại các cửa hàng thuộc hệ thống cửa hàng Bvtechvn. Chúng tôi cam kết tất cả các sản phẩm được tuân theo các điều khoản bảo hành của sản phẩm tại thời điểm xuất hóa đơn cho quý khách hàng. Các sản phẩm điện thoại sẽ có chính sách bảo hành khác nhau tùy thuộc vào hãng sản xuất. Khách hàng có thể bảo hành máy tại các cửa hàng Bvtechvn trên toàn quốc cũng như các trung tâm bảo hành chính hãng sản phẩm.

Tùy theo ngân hàng sẽ có thời hạn trả góp 6 - 9 - 12 tháng.

Đánh giá & Nhận xét Fiber pigtail SC Multimode OM4 COMMSCOPE FBXSCUC11-MXF003 – 1 mét (P/N: FBXSCUC11-MXF003) 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Fiber pigtail SC Multimode OM4 COMMSCOPE FBXSCUC11-MXF003 – 1 mét (P/N: FBXSCUC11-MXF003)”

Trang Chủ Danh mục Giỏ Hàng