Cáp quang Outdoor 4FO Multimode OM3 COMMSCOPE mã X-1427449-3

38.000

Chọn số lượng:

Sản phẩm được miễn phí giao hàng

Chính sách bán hàng

Cam kết hàng chính hãng 100%

Miễn phí giao hàng từ 800K

Đổi trả miễn phí trong 10 ngày

Dịch vụ khác

Sửa chữa đồng giá 150.000đ

Bảo hành tại nhà.

Cáp quang Outdoor 4FO Multimode OM3 COMMSCOPE mã X-1427449-3 

P/N: Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber,OM3, Dielectric Jacket
(FO CABLE, OSP, 4F, OM3)

– Mã P/N: Commscope X-1427449-3 trong đó X=1/2/3/8 (1-1427449-3, 2-1427449-3, 3-1427449-3, 8-1427449-3)

Đặc điểm cơ bản của cáp quang om3 Commsope

  • Cáp hoàn toàn đáp ứng những yêu cầu về hiệu suất. Tất cả các loại cáp được thiết kế dạng ống đơn với đường kính nhỏ giúp tiết kiệm chỗ hơn. Chuẩn màu theo TIA nhận dạng dễ dàng: Dương, cam, lục, nâu
  • Lớp jacket UV bảo vệ cáp khỏi môi trường khắc nghiệt ngoài trời.
  • Lớp jacket có ma sát thấp dễ kéo thông qua ống dẫn.

Cáp quang Multimode 4FO OM3 Commscope được sử dụng trong các trường hợp là:
– Cáp quang treo 4FO ngoài trời hoặc cáp quang 4FO treo trong nhà
– Cáp quang ngầm 4FO hoặc cáp quang luồn cống hoặc cáp quang luồn trong ống nhựa

6F-144F SM ADSS Aerial Outdoor Fiber Optic Cable 100M 120M 150M PE Single Sheath

Cáp quang Commscope 4FO OM3 (trước đây là Cáp quang AMP 4FO, 4 core OM3 Outside) multimode 50/125µmm được thiết kế và kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640. Do đó cáp sợi quang của COMMSCOPE NETCONNECT(trước đây là AMP NETCONNECT) luôn thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như IEE 802.3 Ethernet (bao gồm chuẩn 10 Gigabit Ethernet), ATM, FDDI…Cáp sợi quang multimode có sẵn nhiều loại như: cáp bọc thép và không bọc thép với cấu trúc dạng ống đơn (single loose tube) và dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube).

Cấu trúc đường kính single loose tube nhỏ tiết kiệm không gian bên trong ống dẫn.

Cáp có màu đen và làm bằng chất có ma sát kém giúp dễ dàng trong thi công.

Cáp quang Commscope 4 Core OM3 hoàn toàn đáp ứng những yêu cầu về hiệu suất. Đối với cáp có cấu trúc bọc thép giúp tăng tính chịu lực thích hợp khi chôn trực tiếp.
Tất cả các loại cáp được thiết kế dạng ống đơn với đường kính nhỏ giúp tiết kiệm chỗ hơn.
Chuẩn màu theo TIA nhận dạng dễ dàng.
Lớp jacket UV bảo vệ cáp khỏi môi trường khắc nghiệt ngoài trời.

Công ty Bvtech VN
Địa chỉ: 888A Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành Phố Hồ Chí Minh
Số điện thoại: 0916111568 (zalo)
Email: sale.bvtechvn@gmail.com

Thông số kỹ thuật

Thuộc tính sản cáp quang Commscope AMP Singlemode (1310nm/1550nm) Chi tiết thông số
Hãng COMMSCOPE/AMP
Nhà phân phối Siêu Thị Mạng
Tên sản phẩm Cáp quang Commscope AMP Singlemode 4 sợi (4 core/4Fo)
Loại Cáp Single mode
Số sợi 4 sợi
Suy hao tối đa 0.4/0.4 dB/km
Băng thông OFL Not Applicable
Băng thông 850nm Laser Not Applicable
Khoảng cách 1000BASE-SX 2-5000 m
Khoảng cách 1000BASE-LX 2-5000 m
Khoảng cách 10GBASE-SR NST
Khoảng cách 10GBASE-LX4 2-10000 m
Vận hành -40°C đến +70°C (-40°F đến +160°F)
Thi công -20°C đến +60°C (-22°F đến +140°F)
Lưu giữ -40°C đến +70°C (-40°F đến +160°F)

Câu hỏi thường gặp

Hiện tại bvtechvn hợp tác với 5 công ty tài chính là HOME CREDIT (PPF), FE CREDIT (VPBank), Mirae Asset, HD Saison và ACS để cung cấp dịch vụ trả góp.

Quý khách hàng có thể tham khảo thông tin chi tiết tại đây.

Đối với các sản phẩm ĐTDĐ, MTB, MTXT, SMARTWATCH (Áp dụng bao gồm các sản phẩm Apple), sản phẩm cùng model, cùng màu, cùng dung lượng. Trong tình huống sản phẩm đổi hết hàng, khách hàng có thể đổi sang một sản phẩm khác tương đương hoặc cao hơn về giá trị so với sản phẩm lỗi. Trường hợp khách hàng muốn trả sản phẩm: Bvtechvn sẽ kiểm tra tình trạng máy và thông báo đến Khách hàng về giá trị thu lại sản phẩm ngay tại cửa hàng.
Để biết thêm thông tin chi tiết, quý khách hàng truy cập đường dẫn bên dưới để nắm được phí đổi trả chi tiết nhất

Để đảm bảo quyền lợi của quý khách hàng khi mua sản phẩm tại các cửa hàng thuộc hệ thống cửa hàng Bvtechvn. Chúng tôi cam kết tất cả các sản phẩm được tuân theo các điều khoản bảo hành của sản phẩm tại thời điểm xuất hóa đơn cho quý khách hàng. Các sản phẩm điện thoại sẽ có chính sách bảo hành khác nhau tùy thuộc vào hãng sản xuất. Khách hàng có thể bảo hành máy tại các cửa hàng Bvtechvn trên toàn quốc cũng như các trung tâm bảo hành chính hãng sản phẩm.

Tùy theo ngân hàng sẽ có thời hạn trả góp 6 - 9 - 12 tháng.

Đánh giá & Nhận xét Cáp quang Outdoor 4FO Multimode OM3 COMMSCOPE mã X-1427449-3 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang Outdoor 4FO Multimode OM3 COMMSCOPE mã X-1427449-3”

Trang Chủ Danh mục Giỏ Hàng